สวัสดีครับทุกๆคน

• Posted In: อื่นๆ

สวัสดีครับ ผมมีเมนูอาหารคลีนๆมาเสนอครับเป็นเมนูที่สามารถ

ใช้ในการควบคุมน้ำหนักได้ดี เอาไว้ใช้ลดน้ำหนักได้สำหรับผู้ที่

ต้องการลดความอ้วน เมนูนี้ก็คือ ต้มยำไก่คลีนครับ มันก็คือต้ม

ยำไก่ที่เราใช้เนื่อสันในไก่แล้วไม่ต้องใส่น้ำพริกเผาเพราะน้ำมัน

เยอะ มันจะกลายเป็นต้มยำน้ำใส่ แค่นี้ก็สามารถกินได้อย่างสบาย

ใจแล้วครับ  starvegas ลองทำดูนะครับ

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: สวัสดีครับทุกๆคน
ข้อมูลของคุณ: