สวัสดีครับทุกๆคน

• Posted In: อื่นๆ

สวัสดีครับ วันนี้ผมอยากจะมาขอคำแนะนำอะไรซะอย่างหน่อย

นะครับ คือว่าผมอยากจะขอจอยใหม่ซะอันนะครับ คือว่าจอย

อันเดิมที่ผมใช้เล่น PS4 มันใกล้จะเสียแล้วครับ ไม่อยากจะซื้อ

จอยแบบเดิมของมัน อยากจะได้จอยแบบโปรนะครับ ใครพอจะ

มีจอยตัวไหนแนะนำบ้างครับ ราคาประมาณซะสองพันห้าถึงสาม

พันบาทนะครับ เอาแบบไร้สายนะครับ  CQ9 ขอบคุณครับ

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: สวัสดีครับทุกๆคน
ข้อมูลของคุณ: