สวัสดียามเช้าครับ

• Posted In: อื่นๆ

สวัสดีครับ ผมอยากจะหัดเล่น ล้อเดียวไฟฟ้า ครับ ก็เลยอยากขอคำแนะนำ

สำหรับ มือใหม่หน่อยครับ เริ่มต้นควรจะซื้ออย่างไหนดีกว่ากันครับ เห็นมีของ

หลายยี้ห้อ อย่างไหนเหมาะกับ มือใหม่ที่พึ่งเริ่มต้นดี เอาแบบใช้งานง่าย ดูแล

ไม่ยาก ในกรุงเทพฯ สามารถไปดูตัวจริงหรือไปลองได้ที่ไหนดีครับ รบกวนขอ

คำแนะนำด้วยนะครับ  PG slot ขอบคุณครับ

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: สวัสดียามเช้าครับ
ข้อมูลของคุณ: